Mình tham gia Webtretho đến nay là hơn 3 năm, càm nhận của mình đây là một trang web lớn, không phải dành cho phụ nữ không mà các quý ông cũng rất nhiệt tình. Trong 3 năm qua, ngày nào mình cũng phải vào webtretho để cập nhật tin tức ở box Đọc báo, chia sẻ kinh nghiệm nuôi con và chăm sóc nhà cửa ở box Kinh nghiệm hay, phần mà mình đặc biệt thích nhất là box Hội bàn tròn :D

Mình đến với box Hội bàn tròn không những đơn thuần là để kiếm những phần quà mà còn là để học các mẹ công thức nấu ăn, cách chăm sóc con, cách làm sao để gia đình hạnh phúc. Những bài thi đó có bài đậu bài rớt, những khi thấy tên mình trong danh sách nhận giải là ngày đó mình lơ lững như lên mây, về khoe với ông xã, với mẹ, với chị...những khi nào không đạt cũng có buồn chút ít nhưng vẫn thầm nghĩ là không vấn đề gì, chỉ là trò chơi thôi mà..hi..Nhà mình bây giờ xài cũng khá nhiều đồ của Webtretho, con mình thì mang balo webtretho đến trường, mẹ thì dùng ly webtretho uống, bà thì dùng ô webtretho xài...những món quà nhỏ không đáng bao nhiêu nhưng vẫn là niềm vui tinh thần cho mình và gia đình =D>

Mình hy vọng web nhà mình mãi mãi lớn mạnh vì đó là món ăn tinh thần rất hữu ích cho chị em nàh mình, là nơi để trút bầu tâm sự mỗi khi buồn phiền, là nơi để các mẹ tranh tài lành mạnh bổ ích..những kỷ niệm đẹp với web nhà mình mãi mãi là những kỷ niệm tuyệt vời nhất...Xin cảm ơn các Min, Mod đã cố gắng làm việc, vun đắp cho web ngày càng lớn mạnh. Các thành viên yêu quý ơi...vì webtretho, vì tương lai của con em chúng mình...hãy đến với webtretho để chia sẻ những hạnh phúc nhé