Da em bị mụn quá trời luôn ý ạ được người bạn thân nó dùng rồi và mách dùng combo chấm mụn , tẩy trang ,sữa rửa mặt laaskin dùng tốt mà ok .nên em đã qua sài thử .tình trạng mặt em bị mụn bọc mụn li ti khá là lâu rồi .dùng loại munj này bôi tối đến sáng đã cảm thấy đầu mụn co và có chuyển biến tốt lắm luôn .công nhận dùng combo c trị mụn này ưng gì đâu á . Bên này đang có săn sale về combo trị mụn nè em đã săn để dùng dần rùi ý chị em săn đi lẹ lẹ nè .combo trị mụn đang sale 64% chỉ còn 230k thui rẻ thật ý đã vậy còn đc tặng thêm voucher nặn mụn bên seoul center có giá 400k ạ . .mn săn đi không hết sale về lại giá cũ đó các bà nên săn đi ạ mình để link dưới này nha hình ảnhCó thể là hình ảnh về sản phẩm chăm sóc tóc và văn bản cho biết '15:50 Facebook < Tìm kiếm 51 COMBO MỤN LAASKIN oaskin ooslay baskiny แมปักานอน MOECREAM GREEN TEA HOSTURIZING Net 美下期 KOR.ALLL 1/1 230.000a 640.000đ -64% COMBO MUN LAASKIN (Kem ngăn mụn laaskin + บีล rửa mặt trà xanh laaskin + kem tấy trang bơ laaskin) 4.5/5 (8) Đã bán 35 Thanh toán bảo mật Trả hàng miễn phí trong 15 ngày Chọn các tùy chọn Default 수 Nhận 69.000đ cho mỗi sản phẩm bán ra 30% hoa hông Cứa h... Trò C... Thêm vào giỏ hàng Mua Ngay'