Hôm nay mình xin chia sẻ cách trị nấm da đầu và trị gàu hiệu quả nhanh ít tốn kém cho những chị em nào đang bị nấm da đầu muốn tìm phương thuốc cách trị nấm da đầu.

Trước đây mình rất khổ sở vì da đầu lúc nào cũng rất ngứa ,gàu bông ra từng lớp nhìn rất ghê .Tình hình chỉ giảm được một lúc sau khi mình gội đầu xong thôi .Vài ba giờ sau là đâu lại vào đấy .Mình đã làm đủ cách trị nấm da đầu , từ thay đổi dầu gội đến mua dầu gội đặc trị gàu có bán ở các quầy thuốc tây nhưng vẫn không khá hơn .Mình là khách hàng thường xuyên của các tiệm gội đầu ở gần nhà vì gàu rất nhiều nên mình gội ở nhà có cảm giác không sạch .Từ khi có người chỉ cho cách trị nấm da đầu rất đơn giản mà vô cùng hiệu quả nên hôm nay mình muốn chia sẽ với bạn nào khổ sở vì gàu như mình .

Đó là các bạn ra tiệm thuốc tây mua hai viên PH8 giá hai nghìn đồng , nhớ nhờ người ta cà nhuyễn dùm luôn .Một chai dầu gội head & shoulders .Đổ thuốc PH8 đã cà nhuyễn vào chai dầu gội .Lắc lên cho đều vậy là xong .Mình gội lần đầu là thấy có hiệu quả rồi đó .Chúc các bạn loại bỏ được đám gàu đáng ghét với cách trị nấm da đầu này nha .;)