Chào các chị, các bạn, mình là nam có chút chuyện nhờ các chị tư vấn ạ

Tối 30 mình có xuống chùa đón giao thừa thì gặp lại em, em thua mình 2 khóa. Cảm xúc lại ùa về, lại 1 lần nữa cảm nắng em mất rồi. webtrethowebtretho Em mặc chiếc áo màu xanh xám của nhà chùa xinh hêt cỡ. Lần đầu gặp em hồi cấp 2 mình đã thấy rằng em là người đẹp nhất, bây giờ vẫn vậy, có lẽ với mình em đẹp nhất Việt Nam rồiwebtrethowebtretho Muốn bắt chuyện lắm nhưng lại không dám, em có nhờ mình sắp xếp lại bàn ghế, cắm hương mấy chỗ cao cao mà trong lòng khó tả, sau khi xong hết mọi chuyện lại tiếc hùi hụi vì mình không thể để lại điều gì trong em cảwebtrethowebtretho Mình nhát quáwebtrethowebtretho Mình chỉ biết em Tên là L.Awebtrethowebtrethowebtretho Mình là sinh viên năm cuối 1 trường kỹ thuât, hiện đang thực tập với mức lương 5tr 1 tháng, cao 1m73 hơi gầy, không đẹp trai cho lắm, da hơi trắng. Tính mình khá khép kín, ít nói một chút, ít tiếp xúc với con gái nên nhát gái, ôm máy tính nhiều hơn mọi thứ khác( chủ yếu làTư phim, nhạc...chứ không phải học đâuwebtrethowebtretho) Thấy mình kém giao tiếp và đôi khi khá vô duyên nên cảm thấy mình khá tự ti, gặp con gái ăn mặc đẹp chút, xinh chút là lại thấy bản thân mình thua kém. Mình Có Phải Loser Không ạ?????????webtrethowebtrethowebtretho

Ở đây có nhiều anh chị, người thành đạt, vậy nên mình( em xin phép được xưng mình vì đã gọi cô ấy là em rồi) muốn hỏi "Phải thế nào để có phong thái, tự tin, đúng chừng mực, không vô duyên??? VÀ cách nào để có thể thể hiện bản thân mình như vậy????"webtretho

Mình muốn thời gian gần nhất bản thân sẽ đủ tự tin đưa em về cạnh mình mà không phải e ngại điều gì cảwebtrethosure: bây giờ chỉ mong rằng em chưa có người yêu thôiwebtrethowebtretho