Chào các bạn.

Mình đang cưa 1 bạn nữ. Bạn ấy xinh đẹp, sắc xảo, vui tính, hay quan tâm mọi người xung quanh. Bạn ấy vừa có tín hiệu thích mình, vừa có tín hiệu không thích mình. Nói chung là chưa đổ. Bạn ấy nói: "bữa nào anh đưa em đi tập gym đi, anh tập ở đâu thì em tập ở đấy. Tập cho thân hình đẹp, với lại em thích cơ bụng có múi." (trong khi người bạn ấy rất mi nhon).

Trước mình có tập gym 3 tháng, sau này bận nên nghỉ. Giờ tập lại cũng không sao. Nhưng có 1 điều mà mình lo lắng là: ở phòng Gym có rất nhiều anh cơ bắp, họ rất nam tính, mạnh mẽ, táo bạo,quyến rũ...còn mình thì tuy có mặt mũi sáng sủa, ưa nhìn nhưng thư sinh quá. Mình có đọc 1 nghiên cứu, nếu 1 người đàn ông có body đẹp như ngực đô, vai to, bụng 6 múi, mông săn chắc thì khi phụ nữ nhìn thấy...sẽ có cảm giác bị quyến rũ. Mà ở phòng Gym thì nhiều anh chỉ mặc mỗi cái quần đùi nên show được nhiều nét của cơ thể lắm. Chuyện kích thích thì cũng dễ hiểu, như đàn ông bọn mình nhìn thấy các em có body đẹp, lại ăn mặc hở hang thì cảm thấy bị kích thích thôi, đây là hiện tượng sinh lý bình thường.

Không phải là mình tự ti, nhưng về khách quan thì phải thừa nhận ở phòng Gym có nhiều bạn nam khác quyến rũ hơn mình. Em ấy xinh như vậy thì khi đi tập thế nào cũng có vài anh tán .Mình không rõ đi tập Gym chung với em ấy sẽ làm tăng sự gắn bó thân thiết, hay sẽ mất em ấy nhanh hơn đây?

Mong được các bạn tư vấn. Mình xin cảm ơn.