Mình biết trên wtt các anh cũng đông ko kém các chị, nên mình mạo muội muốn hỏi ý kiến các anh về việc oral sex khi mới yêu. 

Mình 25t, vừa chia tay 1 mối tình lâu năm vì bị bạn trai cắm sừng. Khi vừa chia tay xong mình vô cùng hụt hẫng, quyết định đi du lịch cho khuây khoả. Mình rủ 1 anh bạn cũng khá thân đi cùng, anh ấy hơn mình 12t, đã qua 1 đời vợ cũng vì vợ ngoại tình, sau đó anh ấy cứ ở 1 thân 1 mình suốt mấy năm trời, ko yêu ai nữa. Cái này mình biết rất rõ, cũng vì lý do này mà mình thương cảm và thân với ảnh vì đánh giá được anh là người trọng tình cảm, ko chơi bời.

Trước đây mình từng đi xa, ở chung khách sạn với anh vài lần rồi vì tụi mình có làm 1 số công tác thiện nguyện ở tỉnh cùng nhau, giữa 2 đứa chưa bao giờ có đụng chạm gì cả, luôn luôn giữ ranh giới nên mình ko nghĩ gì nhiều. Nhưng có lẽ do lần này mình đã chia tay bạn trai, 2 đứa cũng đã sẵn mến nhau, đi chơi đến ngày thứ 3 thì anh ấy ôm mình lúc nửa đêm, mình cũng ko kháng cự, 2 đứa đã làm tình. Điều mình hơi bất ngờ là anh ấy muốn oral sex cho mình ngay đêm đầu tiên tụi mình làm tình, mình mắc cỡ nên từ chối. Đêm thứ 2 ảnh lại xin đc làm, mình vẫn còn ngại quá nên bảo "để lần sau".

Mình yêu bạn trai cũ 5 năm trời, chưa từng oral cho người ấy, người ấy thì rất nhiệt tình oral cho mình và thường xuyên năn nỉ mình làm lại cho họ, nhưng mình ko thấy thích, thậm chí việc mình để người ấy oral cũng là vì họ nài nỉ quá chứ mình ko thấy hứng thú. 

Vấn đề mình lăn tăn ở đây là mình ko rõ tình cảm của anh bạn này dành cho mình ở mức độ nào? Tụi mình chơi với nhau nhiều năm, quý nhau lắm nhưng mình chưa bao giờ nghĩ là ảnh có tình cảm đặc biệt với mình, vậy tại sao anh lại muốn có hành động yêu đương vô cùng "gần gũi" như vậy ngay vào lần đầu tiên ngủ với nhau? Vì thật sự mình luôn nghĩ đàn ông chỉ có thể oral cho người mình rất yêu, chứ mới quen hay chỉ chơi bời thì sao mà làm đc. Chuyện này làm mình phân vân quá, mình ko biết có nên bắt đầu 1 mối quan hệ chính thức với anh ấy hay ko, chuyện chia tay của mình vẫn còn mới mẻ quá.. Anh ấy vẫn ân cần hỏi han mình kể từ ngày đi du lịch về, nhưng anh ko áp lực gì mình cả vì anh cho rằng anh đã qua 1 đời vợ và hơn mình quá nhiều tuổi, anh ko muốn mình bị áp lực là phải yêu anh. Anh là người rất nam tính, ít nói, ấm áp và sâu sắc, ai đc làm người yêu của anh là rất may mắn.

Các anh đàn ông xin cho mình ý kiến, việc oral cho người còn mập mờ, chưa có gì rõ ràng như vậy có bình thường ko? Như vậy có đồng nghĩa với việc anh ấy đã có tình cảm với mình từ lâu rồi ko? Nếu là 1 thanh niên chơi bời rành rẽ thì mình sẽ ko phải lăn tăn làm gì, anh là 1 người vô cùng khác biệt. Mình muốn hiểu rõ hơn tâm lý các anh đàn ông đứng đắn để có được quyết định tốt hơn trong việc này, mình ko muốn vô tình làm tổn thương anh thêm lần nữa. Thanks mọi người!