Mong các anh các chị có kinh nghiệm giúp đỡ cho em,em sợ hãi quá.Chuyện là thế này tối hôm kia mưa lớn nên nhà em bị nước ngập,em lau dọn sơ rồi ngủ.Sáng hôm qua,em vẫn dọn dẹp bình thường,đến chiều em đi trường rước 2 đứa nhỏ về thì cũng ko để ý,nhưng đến khi cắm điện tivi cho tụi nó xem thì phát hiện 1 bộ da rắn mới lột nằm trong hốc nhà và máy giặt(em cam đoan khi sáng em lau ko thấy),bộ da còn ươn ướt,em dùng gấp lôi ra thì nguyên bộ da dài cỡ hơn 1m 1 chút,to cỡ cán chổi cỏ.Em sợ quá gọi Ba em vào và ông xã em về,lục lọi tìm kiếm khắp nhà nhưng ko thấy nó đâu cả,Ba em trấn an nó bò đi rồi nhưng em vẫn sợ các mom ạ,chồng em thì ổng cứ bình thường nhưng em sợ lắm,tối qua ngủ em tấn mùng kĩ và còn mở đèn nữa,em lo lắng cả đêm ko tài nào ngủ được,em có 2 đứa con 6 tuổi và 2 tuổi rưỡi,em lo lắng cho chúng lắm các mẹ ơi.Giờ đứa lớn đi học,còn đứa nhỏ ho phải nghĩ ở nhà,em để mùng cho nó trong đó,em sợ lắm,em cứ có cảm giác nó đang trong nhà hay trong bồn cầu(em đọc báo rồi tưởng tượng).Giờ ông xã em đi làm rồi,nhà hiện có 2 mẹ con,nó mà xuất hiện chắc em ngủm luôn,huhu...nhìn bộ da trăng trắng em ko biết nó là rắn gì cả,giờ các anh các chị ai có cách nào để đuổi nó ra(em ko muốn sát sinh) tự đi khỏi nhà em đc ko ạ!Rắn vào nhà em nghe nói xui xẻo lắm nên em càng lo lắng hơn nữa,giờ em chỉ dám ngồi trên giường tấn mùng thiệt kĩ chứ ko dám bước xuống,huhu...ai giúp em với em cảm ơn nhiều,thật nhiều!

P/s:gõ mấy dòng mà em muốn khóc