Xin chào mọi người, với tất cả sự chân thành của con người rơi vào bước đường cùng của tuyệt vọng mìn muốn lên đây tâm sự những điều chất chứa mà không thể chia sẻ cùng ai được cả! Mình đã 26 t rồi, thế nhưng thật bấy tài, khi phải nhìn cảnh gia đình túng quẫn bế tắc quá, mình đã làm đủ mọi cách từ việc vay mượn tiền ở ngoài đến vay mượn người thân bạn bè nhưng chẳng có kết quả, mà khó khăn thì tính từng giây phút một, mình cầu nguyện hằng ngày nhưng thử thách và áp lực đối vố mình là quá sức chịu đựng, mình muốn bán đi 1 bên thận 60tr thì không biết bán ở đâu, mình muốn mang thai hộ với một khoản tiền xin ứng trước là 60tr cũng không biết có ai có thể giúp không, bổ vì mình vần có tiền trước, để co hể giải quueets bế tắc gia đình nhưng lẽ dĩ nhiên mà nói sẽ chẳng có ai có thể giúp mình được cả, người thân còn không giúp nhau, bạn bè còn khinh miệt nhau nói chi người ngoài dễ gì mà tin tưởng giúp nhau đupwcj mình thật sự cảm thấy cuộc sống không còn ý nghĩgì nữa c mìn bế tắc và quá suy sụp khi có qua nhiều thử thác, mình mệt mỏi và mupons chết quách đi cho xong. Thật sự, cuộc sống ngheò hèn đã khổ, nợ nần lại càng khổ hơn, kẻ thì khinh miệt kẻ thì chê cười chẳng có chút lòng cảm thông nào dành cho nhau cả!