E là con gái út trong nhà còn 1 anh 2 quậy phá học đại học năm 3 rồi vẫn nghỉ ko học nổi trước khi nghỉ thì phá mẹ e hết 900tr. Từ nhỏ nó rất ghét e hay la e đánh e có lúc tui thân quá e từng nghỉ chết đi cho r lúc đó e mới lớp 2 lí do nó ghét e là vì lúc nhỏ nó nghiện game mẹ mắc bán nên kêu e đi kím nó có hôm đang học bài e cũng phải đi e về nói nó đi chơi game thì ba mẹ đánh nó rồi mấy lần như vậy nên nó cũng ghét e chửi e hạ thấp e trước mặt người khác e mét vs mẹ lúc đầu cũng la nó nhưng đc gì? Dần dần mẹ nói e mẹ la r nhưng thật ra chuyện này xảy ra như cơm bữa nên mẹ cũng mệt mỏi ko thèm nói nữa về sau ức lắm nhưng cũng im luôn tự chịu. Mẹ ko nói nhưng e biết mẹ thương nó hơn e nhiều nó tham chơi học dỡ mẹ lo không thiếu thứ gì còn e thấy anh mình vậy nên cố gắng học cho ba mẹ vui nhưng hình như họ coi đó là chuyện bình thường cảm giác trong lòng e càng ngày càng xa gđ đôi khi e thấy bạn mình đc mẹ mua cho cái nệm nằm cho đỡ đau người e bệnh bao tử mà ở trọ xa nhà nên xin mua cái tủ lạnh cũ nhỏ thôi mẹ cũng ko cho nói lên nói xuống con người ta chịu khổ đc sao e ko chịu đc? Vậy mà chỉ cần anh e cần là mẹ muA ngay, nó phá mẹ năm nay tốn gần 1 tỷ mẹ cũng chẳng là gì nó 24 tuổi r e 19. Hỏi e trách mẹ ko e trách lắm đau lòng lắm có khi e nói nếu sau này con có con con sẽ nuôi nó tốt hơn mẹ sẽ ko thiên vị e thề e sẽ thương con gái hơn