Sáng nay em đi làm đang đi đàng hoàng thì một em đi cùng chiều với em rẽ phải mà chả xinh nhan gì cả, em phanh gấp và em ngã, xe đè lên chân, mọi người ở đấy chạy ra đỡ hộ em,hỏi han em có sao không? có phải vào viện không? rồi nói em ngồi lại lúc hay đi về, em thấy vui ghê vì lúc đó em hơi hoảng, em vẫn chưa hoảng hồn ngồi 1 lúc định gọi chồng ra đưa về, lại nghĩ thôi mất công chồng, em tự phóng xe về, về nhà rủa vết thương mà đau qua, cho cồn vào xót ơi là xót, hic hic.................................:((:((:((:((. Chồng 1 lúc sau về, em không gọi đâu nhé,có việc về qua nhà, thấy vợ ở nhà biết vợ ngã xe chả hỏi han gì, lại còn mắng đi đứng kiểu gì.....................rồi đi làm luôn, em thấy đau hơn cả vết thương...........................:((:((:((:((:((. Trưa chồng về ăn cơm, cũng chả hỏi vợ 1 câu, chiều em bảo em đi làm cũng chả thèm nói gì........................em thấy buồn ghê, chả hiểu chồng có xót vợ tí nào không nữa, chồng em vốn ít nói nhưng mà như thế này thì buồn quá các mẹ nhỉ, em lên đây bán than 1 ty cho đỡ buồn............................