Chả là thế này, minh học song trung cấp rồi mà năm nay công việc cung tạm ổn nên em nộp hồ sơ liên thông lên đại học. Khi đi nộp hồ sơ minh cung có hỏi rất rõ

H: em mới tốt nghiệp chưa đủ 3 năm có liên thông lên đại học công nghiệp đựoc không ?

Phòng TS: có em ạ

H: học ở phố chùa hà đúng không chị ? (vì trong thông báo tuyển sinh bảo học ở CĐ DTĐL)

Phòng TS: Có em ạ bọn em ôn thi, thi và học ở đây

H: Đang mưng thầm vì gần chỗ làm nên chiều đi học sẽ gần

Nhưng bây giờ thất vọng hoàn toàn, ôn thi họ đẩy bọn minh vào tận Thanh Xuân xa tít mù khơi, lại còn thông báo nhưng ai không đủ điêu kiện như em thì không đựơc liên thông lên đại học mà chỉ lên cao đẳng thôi rồi sau đó mới đựoc thi tiếp lên đại học. Khổ thân nhưng ai đồng cảnh ngộ như em :Sad:

Họ nói ai muốn rút hồ sơ thì rút

Mình xung phong rút hồ sơ, thì hơi ôi chỉ có bộ hồ sơ thì làm gì họ không cho minh rút tiền trong khi đó bọn mình đã ôn hay thi gì đâu thời buổi kinh tế khó khăn :Crying:

Bây giờ ai có cao kiến gì có thể rút lại được tiền hồ sơ chỉ cho mình với :Crying:

Em cám ơn cả nhà trước. Nhưng chuyện rút được tiền hay không bây giờ em nghĩ là khó, nhưng em muốn kể ra đây để có ai đi nộp hồ sơ liên thông thì hay cẩn thận hơn đừng như minh mà mất tiền oan huhu nửa tháng lương chứ có ít đâu