Hoàng Oanh hạnh phúc khi giờ đây vợ chồng mình đã được đoàn tụ. 9 tháng thật sự là quá lâu với một người mang thai và sinh con một mình như Hoàng Oanh. Chỉ biết gửi lời chúc mừng đến Hoàng Oanh và chồng khi cả hai đã hội ngộ.

Mới đây, trên trang cá nhân, Hoàng Oanh hạnh phúc chia sẻ tin vui gia đình cô sau bao ngày xa cách giờ đây đã được đoàn tụ. Nữ MC viết: "Thời gian qua em trốn thế giới. Thật sự muốn ổn định tâm lý và tập trung hết sức để làm tròn những bổn phận mới. Giờ thì yên tâm phần nào, vì con sẽ không phải ngóng trông cha nữa rồi. Mong các anh chị em bạn bè thông cảm nếu như không thể liên lạc với em suốt thời gian qua. Cám ơn Trời Phật đã cho những nguyện cầu của tụi con thành sự thật".

hình ảnhHoàng Oanh hạnh phúc khi con sắp được gần cha.

Theo đó, sau khi kết hôn vào đầu tháng 12 năm ngoái, vợ chồng Hoàng Oanh chỉ ở bên nhau một thời gian ngắn ngủi, sau đó cô tiễn chồng trở lại Singapore để làm việc. Tuy nhiên không ngờ dịch bệnh bùng phát khiến cả hai không thể gặp nhau suốt nhiều tháng qua.

Thậm chí, trong thời khắc vợ lâm bồn, ông xã nữ diễn viên cũng không thể có mặt để chứng kiến giây phút con đời. Tuy nhiên giờ đây, sau thời gian chờ đợi, cuối cùng, Hoàng Oanh và con cũng được gặp lại chồng sau thời gian dài xa cách. 

hình ảnhHoàng Oanh và chồng sắp được đoàn tụ sau 9 tháng xa cách.

Phía dưới bình luận, nhiều bạn bè, đồng nghiệp và cư dân mạng đã gửi lời chúc mừng đến Hoàng Oanh khi gia đình cô đã được đoàn tụ. Trong đó, bình luận của Nhã Phương được dân tình chú ý. Thay vì chúc mừng bạn thân, nữ diễn viên Tuổi thanh xuân tranh thủ vào nhận con rể sớm. "Con rể của tui nha" - Nhã Phương viết.

Đáp lại, Hoàng Oanh cũng hài hước trả lời: "Ủa bà gửi gạo chưa". Ngay sau đó, Nhã Phương lập tức hồi đáp: "Gửi ngay và luôn nha" khiến cư dân mạng không khỏi thích thú. Tương lai không xa, không biết hai nhà này có kết thông gia không nhỉ?

hình ảnh

hình ảnh

Hai gia đình mà kết thông gia thì còn gì bằng.

(Nguồn tin & ảnh: Tổng hợp)