Hiện em đang ở Nguyễn Cửu Vân, p.17, Bình Thành. Vì ra trường cũng đc vài năm rồi. Cứ nghĩ, dịp tết nên mọi người nghĩ là sẽ khó xin việc, nên cơ hội việc làm cho mình sẽ có xíu xíu. Em đánh liều, góp nhặt đc 3 triệu bạc, vào Sài Gòn một chuyến để tìm cơ hội việc làm. Nhưng thực tế thì em chưa xin được việc. Tết đến rồi, với 3 triệu bạc cũng đã gần vơi và không có đủ tiền về tết nên em quyết định ở lại SG ăn tết. Em muốn anh, chị, em, cô, chú, bác, thím, mợ ...nào gia đình cần:

1. giúp việc nhà, lau dọn nhà, trông nhà vào dịp trước, trong và sau tết thì liên lạc dùm em.

2. Nhà anh, chị, em, cô, chú, bác, thím, mợ...có con, cháu cần gia sư kèm thì pm cho em ạ.

( Môn toán em giỏi nhất, nhất là toán cấp 2 : lớp 8, lớp 9 - nhất là phần hình học)

3. Ai biết chỗ cửa hàng, shop, hay tiệm bánh nào, cần người giúp, học việc, hay đại loại việc làm gì mà có thể kiếm tiền một cách chân chính, pm dùm em với ạ.

ps: được cái thiệt thà, hiền lành, vui vẻ, hòa đồng, và nhiệt tình. Không ngại vất vả và áp lực.

Em cảm ơn mọi người đã dành thời gian đọc tin của em