Temu Affiliate là chương trình tiếp thị liên kết từ nền tảng thương mại điện tử Temu, tại đây bạn có thể nhận hoa hồng sau khi bạn giới thiệu ai đó mua sắm và sử dụng dịch vụ từ Temu.

Mang lại cơ hội tuyệt vời cho bạn muốn kiếm thêm thu nhập chỉ bằng việc quảng bá dịch vụ của Temu và các sản phẩm đang bán trên sàn Temnu mà không cần phải bỏ vốn.

Sau đây mình sẽ hướng dẫn bạn cách đăng ký chương trình Temu Affiliate để có thêm cơ hội kiềm thêm thu nhập từ tiếp thị liên kết từ sàn Temu.

Các Bước Đăng Ký Temu Affiliate

Bước đầu tiên, để đăng ký được chương trình tiếp thị liên kết của Temu, bạn cần truy cập vào đường link: Đăng ký Temu Affiliate

Sau khi truy cập vào đường link, bạn sẽ được chuyển vào giao diện chính thức của nền tảng Temu Affiliate.

hình ảnh

Sau đó, bạn sẽ thấy ô của sổ hiện lên, bạn chọn NHẬN NGAY. Để tiến hành tạo tài khoản và nhận ngay 50.000 đ tiền mặt vào tài khoản, khoản tiền này bạn hoàn toàn có thể rút về tài khoản ngân hàng của mình một cách dễ dàng, chi tiết mình sẽ hướng dẫn ở bên dưới.

hình ảnh

Sau đó bạn sẽ tiến hành đăng ký tài khoảng của mình. Có 2 cách đăng ký thông tin tài khoản.

Cách 1: Bạn sẽ đăng ký bằng cách đăng nhập bằng tài khoản Gmail, bạn nhấp vào Icon G để đăng ký.

Cách 2: Bạn sẽ nhập thông tin email và đặt mật khẩu mới riêng cho tài khoản.

hình ảnh

Bước 1, nhập địa chỉ email, bạn có thể nhập địa chỉ Gmail vào để đăng ký.

Bước 2, đặt mật khẩu cho tài khoản.

Bước 3, chọn nút ĐĂNG KÝ.

Sau khi hoàn tất Đăng Ký tài khoản tiếp thị liên kết với Temu, bạn sẽ được chuyển đến trang Giao diện của tài khoản của bạn. Lúc này tài khoản của bạn đã được tạo xong và đồng thời bạn sẽ thấy 50.000 đ tiền thưởng mà Temu đã tặng bạn, khoảng tiền này bạn hoàn toàn có thể rút về tài khoản ngân hàng của bạn.

hình ảnh

Lúc này bạn cần truy cập vào hòm thư của email mà bạn đã đăng ký cho tài khoản. Riêng mình thì đã đăng ký bằng Gmail, nên mình sẽ truy cập vào hòm thư Gmail để tiến hành xác minh và kích hoạt tài khoản.

hình ảnh

Chọn vào thư của Temnu, sau đó bạn chọn XÁC NHẬN ĐỊA CHỈ EMAIL.

hình ảnh

Sau khi chọn XÁC NHÂN ĐỊA CHỈ EMAIL xong, bạn sẽ được chuyển đến giao diện của Temu, nhận thông báo đã xác nhận thành công và tài khoản đã được kích hoạt.

hình ảnh

Bây giờ bạn truy cập lại vào tài khoản Temu Affiliate của bạn lại bằng link: Tài khoản Temu

Để bước tiếp theo bạn phải thêm thông tin thanh toán cá nhân của bạn vào tài khoản để bạn có thể rút tiền mặt từ tài khoản Temu về tài khoản ngân hàng của bạn. Bạn làm theo như hình bên dưới nha.

hình ảnh
hình ảnh

Chọn phương thức thanh toán của bạn, ở cột trái.

Sau đó chọn "Thêm thẻ tín dụng hoặc Thẻ ghi nợ". Lưu ý bạn phải cần có thẻ Visa debit card trước, bạn có thể đăng ký ở ngoài ngân hàng để có được thẻ này nha để giao dịch và thanh toán quốc tế, cũng như để Temu có thể thuận tiện trả tiền hoa hồng cho bạn.

hình ảnh

Bạn nhập hết thông tin ở trên vào, các thông này này có trên thẻ Visa của bạn. Số thẻ, ngày hết hạn thì nằm ở mặt trước. Còn CVV thì nằm ở mặt sau của thẻ nha bạn.

hình ảnh

Tiếp sau khi nhập thông tin Thanh toán xong, bạn cần nhập thêm địa chỉ của bạn vào, nhập thông tin địa chỉ để tượng trung cũng được, không cần quá chính xác.

hình ảnh

Sau đó bạn có thể vào lại phần thông tin "Phương thức thanh toán của bạn" ở cột bên trái để kiểm tra lại. Bạn sẽ thấy thẻ Visa của bạn đã được thêm vào thành công rồi.

Làm đến được bước này, mình chúc mừng bạn đã hoàn thành việc đăng ký tài khoản tiếp thị liên kết Temu Affiliate cùng với mình và hoàn tất bước cài đặt cơ bản về thanh toán để sau này bạn có thể dễ dàng rút tiền hoa hồng về tài khoản ngân hàng của bạn một cách dễ dàng.

Chúc bạn kiếm thêm thật nhiều thu nhập từ Temu Affiliate.