Dear cả nhà :LoveStruc:

Em dạo này thời gian rỗi rãi nhiều quá, muốn tham gia lại hoạt động thể thao tí. Cũng lâu rồi em ko đi bơi, em muốn tìm hiểu lại thông tin về các hồ bơi hiện nay tại SG để bơi lại cho khỏe. Em cũng đã đến nhiều hồ bơi rồi nhưng hồ bơi em thấy tạm ổn là hồ bơi ở CLB Lan Anh, giá vé ko đắt, hồ bơi ko to nhưng ko quá đông đúc người (trừ cuối tuần thì trẻ em nhiều thôi, em sẽ tránh cuối tuần :Sigh:)

Ngoài Lan Anh ra thì còn hồ bơi nào chất lượng tương đương hoặc hơn ko có chị nào biết thì chỉ giúp em với nhé, em chỉ muốn bơi trong khoảng thời gian 6h30-7h30 tối thôi, ko đông người và lịch sự 1 chút, (chứ như Kỳ Đồng thì em ko dám đi :Sad:), ở gần Trung tâm Q1, Q3, như ở Lan Anh là hơi xa nhà em rồi:Talktothe

Em có nghe nói ở Diamond Plaza có hồ bơi nữa nhưng ko biết chất lượng có tốt ko? Nhất là về độ an toàn nữa ạ :RollingEy:

Ngoài ra còn có việc tập Gym, em ko hiểu lắm tập Gym với tập Aerobic nó khác nhau chỗ nào cả? Có phải tập Gym là tập với máy ko ạ? Mà em thấy tập với máy tuy nhìn người khỏe khoắn nhưng thiếu đi nét mềm mại của phụ nữ mà em lại ko muốn như vậy :Worried: Có chị nào tham gia phòng Gym nào thì cho em thông tin với nhé ...