dạ xin chào cả nhà..em là nam ạ.em đã đi lăn kim 2 lần rồi vì nghe nói lăn kim trị sẹo rỗ và mụn. Cách đây 1 tháng e mới đi lăn kim về thì thấy da mình rỗ không hết mà bây giờ lại có viền đỏ xung quanh nữa.e goi hỏi bác sĩ thẫm mĩ thì bs bảo đó là da non và đang lành.mà sao e nhìn thấy nó màu khác với da của mình. Em hay bị gia đình bảo là điệu đà, con trai gì mà chăm chút như con gái, đen đen tí cho nó mạnh mẽ. mà cơ thể em trắng bóc không hiểu sao da mặt lại ngâm ngâm che nắng che mưa mà không trắng lên được..đã vậy rồi tự nhiên lại có thêm mấy vết sẹo lâu năm và còn có viền hồng hồng nữa. cách đây vài hôm e có đi phỏng vấn tiếp viên hàng không. vào phòng đầu tiên thì đã bị chê là da mặt sẹo nên bị từ chối.bây giờ em không thấy tin tưởng lăn kim nữa.

xin cả nhà giúp đỡ em có cách nào giảm sẹo lâu năm được không ạ? không laser k lăn kim chích tbg ạ. da em dày bs lăn kim còn mỏi cả tay nên e nghĩ chắc các pp ấy không phù hợp với em.e cám ơn ạ

e có nghe nói hiruscar và dematrix gì đó ạ không biết có tác dụng đối với sẹo lõm của e không:((

webtretho