Em là 1 người theo Lowcarb (Das ở Việt Nam)

Sau hơn 1 năm theo thì em thấy tình trạng sút cân và cơ thể thon gọn thì có nhưng rồi sau đó hình như quen quá rồi em không còn tiến triển gì nữa.

Suốt 1 năm theo chế độ này dù cân nặng giảm tới mức nào da em vẫn đẹp, mịn, e chỉ gặp vấn đề in ít về mụn vào ngày "to be" .

Tết rồi em tăng cân đáng kể từ 54kg, 10 ngày sau em tăng dần lên 58 và sau 3 tuần thì ngưỡng gần 60.

Cảm thấy buồn vì bao công sức xuống sông cả, em đã cố găng bằng đầu lowcarb lại nhưng vẫn ì ạch không thành công.

Cuối cùng em quyết định mua Nửa hộp Best Slim (20 viên) . em vừa uống vừa kết hợp lowcarb, ban đầu bản thân thấy hồi hộp nhiều, hỏi chị bán hàng online best slim đó cho em thì được bảo uống nhiều nước lên, em cũng làm theo nhưng vẫn bị hồi hộp mặc dù có ít hơn.

Sau khi uống xong Best Lim này em giảm xuống còn 54kg...

với người bình thường dùng best slim 20 viên chỉ xuống đc 2-3 kg là cùng..

Em kết hợp cả lowcarb, có lẽ vì xuống kg đột ngột kết quả da em bị khô ráp, ngứa, da tay chân cũng khô và bị bong tróc ở ngón tay,tóc thì khô sơ xác :(

Người em bắt đầu thể hiện rõ rệt tình trạng mất nước, da xạm xuống rất nhiều mặc dù em ko dùng mỹ phẩm nào khác lạ.

bây giờ em rất khổ tâm vì da em cực kì khô sần sùi và xạm màu, khác xa so với da em lúc bình thường, ngay cả đắp mặt nạ tự nhiên em còn thấy rát nhẹ nhẹ, xịt khoáng avene e cũng thấy rát nóng :( Em chỉ sử dụng được dầu dừa mẹ nấu cho và vaseline tuýp nhỏ 10k mua ở tiệm thuốc tây là không rát nhưng da vẫn khô lắm :(

Mong các chị có cách nào giúp em khắc phục tình trạng này :(

Em đang uống nước rất nhiều, mua cả viên uống bù nước nhưng có vẻ như vẫn không tiến triển gì :( Em cảm thấy sợ cho da mặt và cả cơ thể mình.

Bonus thêm cho các mẹ các chị bài này em tìm được về Best Slim :( Cảm giác lo sợ càng tăng thêm khi bản thân em là đứa hay bị tụt đường huyết mấy ngày hôm nay vì mệt mỏi nhiệt miệng không ăn uống được gì noài việc uống nc lọc và ăn thêm thịt bò. Khi hỏi người bán hàng online cho em sản phẩm này về link này em còn nhận thêm được sự thất vọng ( http://www.fda.gov/Safety/MedWatch/SafetyInformation/SafetyAlertsforHumanMedicalProducts/ucm364132.htm