E viết bài viết này dành cho những ai quan tâm thực sự thôi! Đưng bắt bản thân phải quá hoàn hảo mà nên hài lòng với những gì mình đang có! Nta bảo tham thì thâm là có thật nha mọi người! Tiền mất, tật mang! Hình đầu tiên là trước khi e dtri! E cũng mơ ước như bao chị e muốn da căng mịn k có khuyết điểm j vì em bị 1 vài vết sẹo do thủy đậu nên bỏ tiền đi làm đẹp! Cuối cùng lợn lành thành què! Cứ tin tưởng tmv lớn thì sẽ uy tín! Vs ai e k biết nhưng vs e 15tr nó là mồ hôi nc mắt!Vậy mà điều trị rồi da bị nặng hơn, mụn viêm nổi khắp mặt rồi .Lúc tư vấn thì bác sĩ nói phương pháp nghe khoa học lắm, nào là sử dụng huyết tương giàu tiểu cầu -Prp giúp tăng trưởng mô và chữa lành các cấu trúc mô làm da đầy sẹo kết hợp laze co2 kết hợp cắt đáy sẹo, càng trị da càng nặng, nhưng ngta cam kết sẽ hết,cái này chỉ là tạm thời nên em cũng tin, nhưng đi hết 15 triệu mà không hết rồi đòi bồi thường nhưng không được vì họ phủi tay như chưa xảy ra chuyện j. Chán lắm cả nhà ạ! E hối hận vô cùng ấy!! Giờ em chỉ mong làn da trở lại như cũ thôi..webtrethowebtretho