Xin các mẹ cho tôi 1 lời khuyên

Tôi vào thẳng vấn đề luôn

Là khoản 2 tuần trước tôi có làm 1 cái thoi nôi cho con tôi tròn 1 tuổi cũng là đêm đó tôi đã quá nóng nãy mà phải ân hận

đêm đó sau khi bạn bè vui tiệc về hết tôi mới hỏi vợ tôi đưa cho anh 100k để anh đi uống Cafe với máy đứa bạn lâu ngày không gặp dzậy mà vợ mình không đưa mình mới kêu đưa xe cho mình đi để máy đứa bạn chờ thì kỳ lám dzậy mà vợ mình cũng không đưa nên mình không kèm chế được bản thân và đã to tiếng lấy hết đồ của vợ quăng ra thềm nhà tôi cũng nối nếu không đi ra khỏi nhà mình sẻ đốt hết,nhưng mình chỉ hù dọa thôi vợ mình thôi dzậy mà vợ mình vào nhà thu dọn đổ đi về nhà mẹ đẻ luôn.đêm hôm đó mình phải ngủ với con trai vừa toàn 1 tuổi.Sáng hôm sau tôi tỉnh dzậy và rất hói hận về những chuyện mình làm đêm qua.Tôi đã lên nhà năn nỉ và xin tha lỗi cho anh 1 lần thôi nhưng mà cô ấy không chịu còn kêu tôi về đi rồi cô ấy vào nhà đóng của lại.Tôi ngồi ở ngoài nhắn tin qua DT cho cô ấy.Cô ấy nhắn tin qua cho tôi là a đừng kêu cửa làm gì không ai mở của cho anh đâu anh nên để cho em ngu yên để mai còn đi làm kiếm tiền nuôi con nữa .

Thật sự bay giờ tôi không biết phải làm sao,nhiều đêm nằm 1 mình tôi suy nghĩ tôi rất yêu em tôi muốn em cho tôi 1 cơ hội để sữa lỗi như tôi đã phạm lỗi lần thứ 2 rồi,Hồi lúc chưa tết tôi rước em về tôi đã hứa khộng để em về nhà mẹ đẻ nữa,và mẹ vợ tôi nói nếu có 1 lần nữa thì sẻ cho ly hôn luôn,bay giờ tôi rất bối rối không biết phải làm sao để được yêu thương em hết tâm tình như bay giờ,thật sự bay giờ tôi mới hiểu ra là tôi rất yêu em nhưng tôi đã phạm phải 1 sai lầm quá lớn chỉ vì sự nóng nãy mà phải hói hận,Tôi nghĩ bay giờ em chỉ suy nghĩ là ly hôn với tôi,Tôi rất sợ phải mất vợ mất con mất người mình yêu thương thật sự bay giờ tôi đang rất đau khổ...

Tôi đã tha lỗi cho cô ấy nhiều lần,lúc tôi quên cô ấy là cô ấy đã trao cái trinh tiết cho 1 thằng khác mà không chỉ 1 thằng mà 2 thằng tôi là người thứ 3 tôi không nói gì vì yêu em nên tôi đã bỏ qua và 1 thời giang khoản 1 tháng tôi vô tình ngồi nói chuyện với em và gặp DT của em có người gọi tôi đã nghe và tá hỏa là người yêu của cô ấy khi thằng đó bik tôi là người yêu mới của cô ấy thấy đó nới qua DT là nếu bữa hôm đó tôi thích là tôi thịt em rồi tại vì em quá xấu nên tôi không thịt,và cô ấy khóc rất nhiều khi nghe thằng đó nói.Tôi đã rất đau lòng khi thấy em khóc và nói để anh về nói với mẹ lên hỏi cưới em về làm vợ,Thế là ở với nhau được 3 năm, đọc ở bên trên tại vì dòng này chỉ kể kỷ để các mẹ hiểu thêm...

Xin các mẹ cho tôi 1 lời khuyên tôi không muốn mất vợ và con đâu tôi vẫng còn rất yêu thương vợ với con tôi không muốn mất gia đình mình đâu Huhu...