Em chào cả nhà, e đăng ký nick này từ lâu nhưng em chỉ vào đọc chứ ít gửi j lên diễn đàn. Hnay em có chuyện buồn ko biết nói với ai và em nghĩ đây là chỗ em tâm sự tốt nhất.

Bọn em cưới nhau dc hơn 6 tháng và cũng là hơn 6 tháng em đang mang trong mình giọt máu của anh ấy. Em tưởng rằng hp sẽ mỉm cười với mình khi 2 vợ chồng chờ đứa con đầu lòng ra đời. Nhưng khoảng hơn 2 tháng trở lại đây em đã nghi ngờ chồng em. Em có bầu nhưng rất khoẻ mạnh và nhu cầu vẫn thế, e ko hề cấm vận chồng em nhưng có lẽ chồng em lấy cớ là em mang bầu nên ko qh, e đã cho anh ấy đọc trên cẩm nang bà bầu về việc quan hệ khi vợ mang bầu nhưng kq ko tốt đẹp j, 2 tuần rồi gần 1 tháng chồng em mới quan hệ với em một lần và đó là do em đòi hỏi. Em đã nói bóng gió đến nói thẳng để anh ấy biết suy nghĩ của em nhưng đâu vẫn hoàn đấy.

Chồng em từ trước tới giờ là người khoẻ mạnh, bọn em rất hợp nhau trong chuyện đó, nhưng từ hơn 2 tháng trở lại đây thì khác, lúc nào đi ngủ anh ấy cũng kêu mệt mỏi, rồi em động đến người anh ấy hất em ra như con hủi, và chỉ ôm vợ một lúc để chiếu lệ rồi đi ngủ.

Mai chồng em đi ctác, hnay vô tình chồng em vứt cái balo mà chồng em vẫn đựng máy tính để mang đi làm ở trên giường, balo có rất nhiều ngăn, mọi lần em ko bao giờ lục lọi cái j nhưng hnay em mở cái ngăn ở dưới cùng thì fát hiện ra 2 cái BCS. Em khóc và hỏi thì chồng em bảo là tự dưng chúng nó fát cho để về dùng thử. Nếu thực sự có chuyện đó thì chồng em đã khoe với em từ lâu rồi chứ ko chờ em fát hiện ra rồi mới nói.

Hiện tại chồng em ko có ở trong fòng, từ lúc em fát hiện ra thì chồng em đã lỉnh xuống nhà dưới để mình em khóc như mưa như gió, nhà em ở là đại gia đình chồng nên ko thể xuống dưới gào lên được. Giờ em rất đau lòng, em rất yêu chồng em, e ko nghĩ là chồng em lại fản bội em nhanh như vậy. Em biết em có nói thì chồng em sẽ cái bay cái biến, em rất thương cho con em, giờ em ko biết fảii làm thế nào nữa.

Các mẹ cho em lời khuyên tẹo nữa chồng em lên em fải nói như thế nào, mai chồng em đi ctác cuối tuần mới về cơ( chồng em rất ít đi ctác đây là lần đầu tiên đi lâu ngày kể từ ngày cưới)

Em chờ tin các mẹ để nói chuyện với chồng em. Cảm ơn các mẹ.