mình 27t . Hiện mình đang rất mệt mỏi về hôn nhân . Tính đến nay mình và ck đã có thời gian 5 năm yêu nhau và đi đến hôn nhân và sắp sửa chào đón 1 thiên thần nhỏ. Mình mang thai được 7 tuần r. Chính thức kết hôn được 1 năm thì mình phat hiện ck thường xuyên nt cho các em gái xinh đẹp, hẹn hò đi choi ăn uống và đề cập vấn đề giường chiếu. Mình thật sự hụt hẫng vô cùng, xin nói them là trong thời gian yeu nhau có hơn 2 năm yeu xa thì mình có phát hiện anh lăng nhăng r. Vì tc mình danh cho anh quá nh cộng thêm tin vao lời đường mật hứa hen đủ điều nen mình cứ tha thứ hết lần nay đến lần khác. Ngoài ra tính anh cực kỳ gia trưởng, khô khan, không ton trong vợ, vợ bầu bì ốm nghén anh vẫn thờ ơ k lời quan tam chia sẻ.đang bầu bí mệt mỏi thì lại tiếp tục phat hiện ck vẫn cứ nt qua lại vs mấy cô bồ, cũ có, mới có. Giờ mình thật sự chẳng tiết nuối gì cuộc hôn nhan này nữa, muốn dứt khoác cho nhẹ nhõm, tc của mình cung đã hết, cũng k muốn kéo dài cuộc hôn nhân này. Nhưng biết lam sao vs cái thai trong bụng. Nếu ly hôn và tự mình nuoi con thì kinh tế mình k cho phép , bố mẹ mình đã lớn tuổi, a e mình thì mỗi ng cũng có cs riêng nên mình cũng k muốn phiền. Còn nếu phá bỏ thì thật sự mình k dám vì hiện tại sức khỏe mình rất yếu và bs nói mình khó mang thai, nếu bỏ đi sau này có việc gì thì hối hận. Bên gia đình ck thì cũng chẳng khá giả, đủ an đủ mặc.

Các chị cho mình lời khuyên nhé