Các mẹ ak, con cái là lộc trời cho dù chúng ta có muốn cũng không được nha vì vậy cứ để tự nhiên thôi nhé. Bởi có những mẹ dù đẫ cố gắng rất nhiều nhưng vẫn không có kết quả còn có những mẹ dù chỉ sinh một lần nhưng lần thứ hai lại không sinh được và thậm chí có mẹ sinh rất nhiều con để có được bé trai cho gia đình.

Hành trình mang thai không đơn giản như các mẹ nghĩ đâu ạ, những ai làm mẹ rồi mới biết được cực khổ như thế nào đấy, 9 tháng sinh thành dành tất cả một đời yêu thương cho con cái mà bất cứ một bà mẹ nào cũng có.

hình ảnh

Dù là trai hay gái thì chúng ta luôn dành cho con cái của mình những điều tốt đẹp nhất, nhưng việt nam cũng là một nước có truyền thống phong kiến trọng nam khinh nữ. Nhất định nhà nòa cũng phải có một người con tra vì thế đã có rất nhiều nhà phải tốn của để sinh con trai bằng được nhưng có những nhà lại muốn sinh con gái vì nhà đã có rất nhiều con trai.

Khoa học càng ngày càng phát triển vì vậy việc sinh con trai hay gái theo ý muốn có thể làm được nhé các mẹ chỉ cần chúng ta thực hiện tốt các chỉ dẫn của bác si là có thể thực hiện được quy trình đó. Chia sẻ trên hi vọng giúp các mẹ hiểu rằng việc sinh con trai hay gái có thể tùy theo ý muón của mình nhé.