hình ảnh
Ai ở Vĩnh Phúc thì nên lưu ý nhé. 
Bà lương y này thì bà nói thành tích của bà ấy rất là profile về việc bốc thuốc sinh con theo ý muốn. Một lần qua để bà tư vấn về việc sinh con theo ý muốn. Mình trình bày là chưa có kế hoạch ngay, bà ấy bảo mình cứ lấy thuốc uống đi, chưa có kế hoạch ngay thì cứ để thuốc lên cao vài tháng sau uống cũng được. Cũng do đi xa chừng hơn 20 km nên mình cũng đồng ý lấy thuốc ngay. Thuốc 1 liệu trình 1 tháng là 3 triệu .Vì bận quá nên mình không để ý, cất lên cao cẩn thận rồi, 3 tháng sau mình lấy ra để chuẩn bị uống thì có dấu hiệu bị mọt hỏng. Mình alo sang để xem bà ấy tư vấn hỗ trợ gì không thì bà ấy bảo đấy là do cháu, thời tiết lúc thế nọ thế kia thì có hỏng thì là chuyện bình thường.
Mình bảo ngay là nếu ngay từ đầu cô nói như vậy thì cháu không lấy thuốc ngay đâu, 3 triệu bạc có ít gì đâu. Cháu để khi nào có kế hoạch thì cháu sang lấy thuốc nhưng vì đường xá xa xôi nên cháu tin tưởng lời của cô cháu mới lấy.
Mình thấy chả tin tưởng được cái kiểu người này đâu ạ. Mình nghĩ bà này quan tâm đến tiền, miễn có người đến để bán được thuốc lấy tiền thôi. Thế nên mình chia sẻ câu chuyện của mình để các bạn tham khảo. Nếu bạn nào ở Vĩnh Phúc thì lưu ý, thận trọng.