Mình là Trần Phong Lan, sinh năm 1974, bị nám hơn 5 năm nay. Mình đã trị nám thành công nhờ sự chia sẻ bí quyết của một người bạn, vì vậy mình rất muốn chia sẻ kinh nghiệm này cho các bạn, đặc biết tầm tuổi như mình. Hi vọng kinh nghiệm này sẽ giúp ích cho các bạn và hỗ trợ các bạn có được làn da mong muốn.

Mình từng trải qua 5 năm bị nám, tàn nhang khắp gương mặt, giai đoạn đó thật sự là khoảng thời gian khủng khiếp bởi mình luôn thiếu tự tin trong cuộc sống cũng như trong công việc. Suốt 5 năm qua, mình đã mất rất nhiều công sức và tiền bạc cho việc chữa nám, tàn nhang như đi spa, khám da liễu, dùng rất nhiều thuốc đặc trị, mình cũng đã tham khảo qua nhiều cách trị nám da, trị tàn nhang, dùng cả kem tẩy nám mạnh nhưng mọi thứ chẳng mang lại kết quả, thậm chí tình trạng da của mình càng ngày càng xấu hơn. Mà kể từ ngày mình đi làm da thì mình mới bị nám, chứ ko mình cũng ko bị nám nhiều như vậy. Tính ra chi phí làm đẹp trong spa khoảng 12 triệu 1 tháng (thật ra chi phí thì cũng không quan trọng lắm, vấn đề là làn da mình được cải thiện, trắng sáng thì rất tốt, đằng này sau một thời gian nó lại nám hơn.

Thú thật, lúc đó mình còn chẳng dám soi gương nữa. Người ta nói, có bệnh thì vái tứ phương nhưng lúc đó mình hoàn toàn mất lòng tin vào việc tìm ra giải pháp cứu nguy làn da của mình.

Hình ảnh trước khi sử dụng

Vào tháng 8 năm 2015, trong một lần đi gặp gỡ bạn cũ, mình được một bà chị giới thiệu dùng sản phẩm Ladorax, chị này trước đó cũng bị nám nhiều nhưng thời điểm đó thì mình thấy da chị ấy hết nám mà còn trắng nữa nên hơi bất ngờ (nghĩ bụng trước giờ mình dùng nhiều cách để chữa nám da và tàn nhang nhưng không hiệu quả mà giờ sử dụng cái sản phẩm này không biết có hiệu quả thật không, không khéo lại tiền mất tật mang). Chị ấy bảo sản phẩm này uống lâu dài được mà không có tác dụng phụ nên mình quyết định dùng thử. Biết đâu “phước chủ may thầy”, hết nám thì sao!

Vậy là mình bắt đầu hành trình trị nám và tàn nhang bằng phương pháp này các mẹ ạ

Những ngày đầu thì mình dùng không đúng liều lượng, người ta tư vấn 1 ngày uống 2 lần, mỗi lần 2 viên nhưng thực tế mình cứ uống 1 lần rồi mình lại quên, sau 01 tháng mà chẳng thấy làn da thay đổi gì cả. Mình nản lắm, định bụng từ bỏ luôn, uống chẳng có kết quả mà tốn tiền nữa. Chị bạn gặp lại hỏi nguyên nhân, biết mình uống không đúng hướng dẫn nên có nói mình cứ bình tĩnh, làm theo đúng liều lượng hướng dẫn đi thì mới có kết quả. Từ khi mình uống đúng liều lượng thì làn da mình được cải thiện rất là nhiều, mới đầu mình cũng chưa nhận thấy sự cải thiện nhiều trong sản phẩm, thế nhưng càng uống càng thấy da mình hết nám, và thật ra mình cũng không dùng một loại gì để bôi, nếu không may bôi vào da mình lại nám thêm thì mất công, mình cứ dùng sản phẩm Ladorax này, bây giờ mình thấy cải thiện rất tốt.

Hình ảnh sau khi sử dụng Ladorax

Tháng đầu tiên sử dụng thì mình tốn khoảng 900 ngàn, còn bắt đầu tháng thứ 2 trở đi mình dùng liều duy trì, một ngày dùng 2-3 viên thì tính ra chỉ có 1 liệu trình chỉ khoảng 4 triệu cho liệu trình trong vòng 6 tháng, mình nghĩ chi phí này khá hợp lý. Hiện tại thì mình chỉ làm buổi tối nên có thêm thời gian chăm sóc da, thỉnh thoảng khi ra ngoài thì mình vẫn bôi kem chống nắng, đắp mặt na dưỡng da. Trước mặt mình nó nám đen, trông phát sợ mà không dám ra đường luôn đấy, giờ thì đã đỡ hơn hẳn. Công việc nhờ đó cũng tiến triển hơn, chồng mình thì thấy yêu vợ nhiều hơn.

Lại nói về vấn đề kinh nguyệt của phụ nữ, trước kia phải nói là kinh nguyệt mình không đều, có khi 2 tháng một lần, có khi 1 lần bị trong một ngày thôi, thế nhưng từ ngày mình dùng sản phẩm Ladorax này, kinh nguyệt mình đều, cải thiện cuộc sống vợ chồng khá là tốt. Chắc do có thành phần mầm đậu nành với tinh dầu hoa anh thảo nên hỗ trợ tốt nội tiết tố cho nữ giới, thấy tóc và móng cũng chắc khỏe hơn trước.

Hiện nay thì mình đã hết nám hoàn toàn, da dẻ thì trắng lên nhiều và rất là mịn. Cứ cách một tháng thì mình lại uống lại ngày 1 viên để duy trì. Mình rất tin tưởng vào sản phẩm và muốn chia sẻ đến mọi người quá trình sử dụng thực tế để mọi người tham khảo.

Sản phẩm này có bán tại các nhà thuốc với không có tác dụng phụ nên yên tâm các mẹ nhé. Có gì cứ nhắn tin hoặc 0904673676 mình sẽ tư vấn trực tiếp luôn.

Nếu mẹ nào muốn tìm hiểu trước khi mua thì vào Facebook của sản phẩm. Có nhiều Facebook giả mạo lắm, mình phải gọi điện thẳng lên công ty để xin đấy, https://www.facebook.com/Vienuongtrangda.Ladorax

Tham khảo thông tin:

Công ty Cổ phần Dược phẩm An Đông – 124 Lương Trúc Đàm, phường Hiệp Tân, quận Tân Phú, Tp Hồ Chí Minh.

Điện thoại tư vấn miễn phí: 083 976 0686 - 0933 910 866

>>Được đề nghị: Cách trị nám da mặt, cách trị tàn nhang hiệu quả của bà mẹ 2 con<<

Nguồn do Dược phẩm An Đông cung cấp