Nail box: 1 trong những phụ kiện giúp bạn trở nên khác biệt? 

Nail box là một sản phẩm rất hữu ích và tiện lợi cho các tín đồ làm đẹp sơn móng tay. Với thiết kế thông minh,chung sẽ giúp bạn tổ chức đồ dùng sơn móng tay của mình một cách chuyên nghiệp và hiệu quả hơn bao giờ hết. Trong bài viết này, chúng ta sẽ tìm hiểu thêm về nail box, cách sử dụng và những lợi ích mà nó mang lại. Loại móng tay giả được nhiều người quan tâm nhất, được nói ở dưới nhé:

hình ảnh

Nail box thiết kế sang chảnh có lợi ích gì đặc biệt ? 

• Nail box thiết kế mang lại sự tiện lợi, mang lại vẻ đẹp theo chất riêng của mỗi bạn trẻ.
  • Mấy bạn có thể sử dụng  nail box được nhiều kiểu: do ưu điểm  của naill box của nhà mình rất dễ dàng tháo lắp, các bạn cũng có thể sử dụng nhiều kiểu dáng nail khác nhau kiểu dáng khác nhau. Với mức giá bán phù hợp với túi tiền của chị em mình. Và đây là sự lựa chọn hoàn hảo cho mấy bà đó.
  • Nhờ vào nail box, phụ nữ có thể dễ dàng sở hữu một bộ móng đẹp. Quá trình gắn móng chỉ mất từ 5 đến 10 phút và rất thuận tiện cho người sử dụng. Sử dụng nail box còn an toàn hơn so với việc sơn móng trực tiếp, bởi vì móng sẽ không bị tiếp xúc trực tiếp với nước sơn, gel hoặc bột, giúp hạn chế kích ứng. Nhờ vào khả năng tháo lắp dễ dàng, chị em có thể sử dụng nhiều kiểu dáng khác nhau cho móng của mình. Với giá cả hợp lý, cả bộ sưu tập với nhiều phong cách cũng không phải là điều quá khó khăn.

hình ảnh

Mô tả chi tiết Nail box thiết kế sang chảnh bạn nên sở hữu của nhà Nail Box Xinh 

• Kể đến Nail box thiết kể phải kể đến đầu tiên là Nail box thiết kế sang chảnh, một dòng nail được các bạn phái nữ ưa chuộng và coi đây là một trong những phụ kiện làm đẹp đắc giá không kém với chiếc váy, cái áo mặc trên người khi đi ra ngoài.

hình ảnh

• Mô tả sản phẩm:

+ Nail box thiết kế sang chảnh được thiết kế theo yêu cẩu của bạn:

• Móng tay quyến rũ
  • Đính đá
  • Vẽ những hoạ tiết sang trọng
  • Đính kim tuyến kết hợp vẽ
  • Móng 3D,…..

+ Các bạn cùng Xinh đọc kĩ phần mô tả sản phẩm này nhé:  Để chọn size móng cho bản thân bạn một cách chuẩn xác nhất nhé! Các chi tiết được thiết kế trên nail bên mình đều được  làm 100% từ thủ công, bạn có thể tự ý điều chỉnh size của ngón tay hoặc ngón chân của mình  bất kỳ mà bạn cảm thấy không đúng với bảng size mà chúng mình đưa ra.

hình ảnh

• Cách sử dụng:

+ Bước 1: Vệ sinh móng, sau đó bạn phải cắt cắt dũa nail và tạo form cho nail thật hoặc nail giả

+ Bước 2: trải đều lớp gel và nối dần nail lên bề mặt nail . Sau đó bạn nên hơ khô nail từ 60s- 80s.

+ Bước 3: Sau đó chúng ta dùng cái  nhíp lấy nhũ của bạn muốn đặt nhẹ nhàng đặt lên vị trí mà bạn mong muốn để. Và sau đó tiếp tục hơ móng dưới máy từ 40s-60s.

+ Bước 4:Để nail đốc đáo hay đẹp hơn thì bạn có thể kết hợp với các phụ

• Lưu ý:

+ Bạn nên nhớ hãy cột kĩ  sau khi sử dụng nhé

+ Bảo quản nơi khô thoáng, mát, ráo

+  Đặc biệt để tránh xa tầm tay  của trẻ nhỏ .

• Cách thức đặt hàng:

+ Bước 1: Chọn sản phẩm phù hợp với nhu cầu bản thân bạn và đọc kĩ thông tin ở phần mô tả chi tiết của chúng mình.

+ Bước 2:  Bạn nên kiểm tra lại địa chỉ giao, nhận hàng, số điện thoại cá nhân , phí vận chuyển thanh toán

+ Bước 3: Chọn sản phẩm bạn ưu thích và nhấp vào mua ngay sau đó điền đầy đủ thông tin nhận hàng của bạn.

Cam kết khi bạn  mua hàng mà shop Xinh đề ra:

+ Nail Box Xinh luôn mang đến cho tất cả các nàng những sản phẩm chính hãng, không những vậy còn phải đảm bảo về mặt chất lượng.

+ Nail Box Xinh Cam kết với bạn 100% sản phẩm được chụp từ hàng thật và không photoshop.

+ Mọi thắc mắc, hay yêu cầu của chị em về đơn hàng luôn được giải đáp nhân viên bên mình nhanh chóng nhất có thể.

– Dưới đây là bảng đo móng cho mấy nàng nè:

Bang size Nail box xinhHình bảng size Nail box Xinh

Ở đây, bạn còn có thể ghé trang Fanpage Facebook của chúng mình để xem thêm nhiều bài viết của chúng mình nhé: https://www.facebook.com/nailboxxinhstore

Dưới đây là một vài mẫu Nail box của nhà Nail box xinh bạn có thể tham khảo: https://nailboxxinh.com/san-pham/nail-box-thiet-ke-trang-guong-2/