Chào các mẹ,mình chia sẻ bài này chỉ mong sau sức khỏe và gd thật hạnh phúc.Nhà mình rất khó khăn , giữa cuộc sống quay quần hàng ngày ba mẹ chỉ làm quần quật đến tối để lo cho mấy anh em ăn học.Vào năm 2008 mẹ mình mắc bệnh lupus ban đỏ, bệnh này cực nặng biến chứng gan thận rất nghiêm trọng khi dùng thuốc, hàng ngày thấy mẹ phải nằm lên những cơn sốt liên tục , người nhức kinh khủng , nhà mình điều trị rất nhiều nơi , nào là mẹo , là thầy , nhưng càng điều trị bệnh càng nặng, mẹ mình thữ dùng kim miễn khang cũng ko dứt cơn bệnh được , sốt nhiều hơn.Gần đây nhà mình có 1 người ung thư đột nhiên bớt hẳn ,hỏi ra thì dùng lá xạ đen làm nước uống hàng ngày.Mẹ mình cũng thử,sáng thì uống 1 ly bột gạo lức xay ,hàng ngày mẹ mình uống nước lá xạ đen ,dc 2 tháng mẹ mình khỏe giảm liều thuốc ở bệnh viện còn 1/4 .Người mẹ giảm sưng , ngủ ngon.Em mong sao bài này ai có người thân bệnh đọc được, dùng và khỏe lại , mọi người ai có người thân bệnh mới hiểu được cảm giác này .sdt của em .0941106106(Đức) ở sài gon gọi dt e sẳn sàng tư vấn .Chúc mọi gia đình sức khỏe nhé.