Vck em cưới nhau được gần 1 năm, Em mang bầu bì 4 tháng vẫn bị đánh bởi chồng em, em buồn quá các chị ạ, em khóc suốt từ bữa đến giờ, em chẳng biết mình nên làm gì nữa….

Chuyện là bên phía nhà ck em, bố mẹ ck em 60T cũng còn khỏe nhưng ko đi làm chỉ ở nhà, nhà 2 anh em, đứa em gái từ ngày lấy ck sinh con cũng ở cùng bố mẹ, Bố mẹ ở quê nhưng cũng ko làm gì, ko trồng rau, ko nuôi gì, cứ chơi chơi bấm bấm điện thoại rồi ăn uống nghỉ ngơi, còn đứa em gái sn 90 mà lười biếng, cũng ko chịu đi làm, ko có tiền mà toàn chê việc cực khổ, bố mẹ ck em thì thương nó nên đùm bọc luôn 2 mẹ con nó nên tiền ck em gửi về bao nhiêu cũng ko đủ, cứ hay than với ck em bệnh tật này kia. Thằng ck nhỏ em gái nó làm trong này cũng ko chịu làm nói chung chỉ đủ lo cho bản thân nó, 2 vck cứ như vậy, sống trên đồng tiền của người khác trong khi có sức khỏe mà ko chịu đi làm. Vậy là ck em phải cày nuôi cả gia đình mà toàn người khỏe mạnh… hàng tháng trước giờ ck em toàn phải gửi về quê cho bố mẹ 5tr/ tháng rồi lâu lâu cho thêm,. Trong khi đó nhà ck e còn có 1 khoản nợ 300tr, ck e cũng đang phải đứng ra trả lãi và gốc hàng tháng nữa. 

ông ck e còn có con riêng của vợ cũ nữa, mỗi tháng cũng gửi 5tr, hàng tuần đi chơi, mua quà này nọ tốn thêm 1 ít tiền nữa

Đọc tiếp

————

Sau khi tổng hợp ý kiến của các chị em phụ nữ khác, chúng tôi đã đưa ra các biện pháp như sau, mong có thể giúp đỡ mẹ bầu đôi chút

Xem full