Hầu như ai cũng muốn sau này mình sẽ trở thành cô dâu trong một bộ váy cưới rất là xinh đẹp, và miệng cười hạnh phúc bởi vì mình đã tìm được người bạn đời của mình. Và đặc biệt hơn hết là chúng ta đã chọn đúng rồi, thì cái váy cưới nó chính là một cái váy cưới hạnh phúc nhất trong cuộc đời của mình. Trong cuộc đời chúng ta thì chúng ta chỉ có duy nhất một ngày để hạnh phúc, một ngày trọng đại để khoác lên mình một chiếc váy cưới thật là sang trọng và trở nên xinh đẹp trong mắt mọi người. Lúc đó chúng ta sẽ trở thành một nữ hoàng vô cùng là đẹp. Cái khoảnh khắc hạnh phúc đó thì chắc chắn ai cũng muốn có một lần trong đời, và chúng ta sẽ luôn ghi nhớ mãi những cái khoảnh khắc đẹp đẻ đó để sau này kể cho con cháu mình nghe. Bởi vì bản thân của mình đã tìm được đúng người, người lúc nào cũng là mình cười, là mình hạnh phúc nhất và mình luôn cảm giác rất là an toàn khi ở bên cạnh người ấy. Cho nên là cái quyết định tiến tới hôn nhân và khi đó mình thấy bản thân của mình rất là xinh đẹp trong một chiếc váy cưới lộng lẫy xa hoa mà cả đời này chỉ mặc được một lần.

Đương nhiên là ngày trọng đại như vậy chắc chắn cô dâu nào cũng sẽ được hạnh phúc, và cảm thấy lòng mình luôn luôn hứng khởi và đón nhận những cái điều mới mẻ trong cuộc sống, trong tương lai. Và cái cô dâu tương lai hãy nên nhớ rằng đừng bao giờ để cái ngày trọng đại của mình rơi vào những cái suy nghĩ tiêu cực, những cái bế tắc hay là còn những cái gì muộn phiền thì hãy cứ dẹp qua hết đi. Bởi vì khi mà chúng ta đã cảm thấy bản thân của mình gửi chọn được đúng người, và người đó sẽ ở bên cạnh mình cho đến hết đời này, đi cùng mình và không bao giờ bỏ rơi mình thì chắc chắn chúng ta phải luôn luôn mỉm cười với sự lựa chọn của chúng ta. Và hơn hết là chúng ta sẽ được chiêm ngưỡng một chiếc váy cưới thật là hạnh phúc, một chiếc váy cưới lộng lẩy mà khiến bao nhiêu người mơ ước có được. Chúng ta chỉ có một ngày trọng đại trên đời nhưng mà thôi, Cho nên chúng ta hãy cứ vui lên, hãy tận hưởng những cái niềm hạnh phúc đó cho bản thân của mình.