Mẹ nhớ lắm các bạn nhỏ của mẹ , chị bông , anh bảo , em nai , và cả anh bin nữa . Mẹ thật sự nhớ các con nhiều lắm ,mẹ chỉ mong mẹ kiếm tiền thật nhanh rồi còn về với các con ...mà cs này đầy khó khăn mà trên vai mẹ thì lại có quá nhiều thứ phải gánh vác , mẹ chỉ mong các con của mẹ luôn đc bình an , mạnh khỏe để mẹ yên tâm mẹ làm sớm trả hết nợ để có thể về với các con .  Bin , bông ,bảo , các con lớn rồi thì đỡ còn em nai , em còn nhỏ quá mà đã phải sống xa mẹ rồi , mẹ thật sự có lỗi với em và các con nhiều . Sinh các con ra rồi lại ko thề cho các con một gđ hoàn chỉnh để các con phải sống xa mẹ thế này mẹ đau lòng lắm , ngày đi làm tối về chỉ muốn đc nhìn thấy các con cho đỡ nhớ , nhìn em nai mẹ thương em nhiều lắm chỉ nuốt nước vào trong để gửi các con cho ông bà . Mẹ thật sự ko muốn phải xa các con một chút nào cả , mẹ mong có thể tìm đ một cv nào đấy làm gia công tại nhà để mẹ vùa có thề kiếm tiền vừa đc ở bên các con....nhưng mẹ ko tìm đc đành phải xa các con để mẹ đi ra ngoài kiếm tiền nuôi các con và trả nợ , mẹ sẽ cố gắng làm mấy năm nữa trả đc hết nợ mẹ sẽ về nhà sống bên các con để bù đắp cho các con những ngày phải sống xa mẹ .

Những thiên thần của mẹ ....hãy chờ mẹ nhé , mẹ yêu các con nhiều lắm ❤