Chào các anh/chị

Có ai bị mất niềm tin như em không? Gần 2 năm sống chung với căn bệnh vảy nến, đã đi chaỵ chữa ở rất nhiều nơi, bệnh viện da liễu cũng không khỏi.

Em có tham gia rất nhiều cộng đồng vảy nến trên FB nhưng có lẽ bây giờ không như trước nữa, 1 người bệnh có hàng ngàn bác sĩ vào cmt nhưng thuốc của họ đâu có thực sự hiệu quả. Sau nhiều lần mình có mua và dùng thử nhưng không khỏi, lúc dùng thuốc thì đỡ mà không dùng thì lên nặng hơn rất nhiều.

Lên mạng đọc thì thấy bảo đây là bệnh mãn tính phải sống với bệnh cả đời, thuốc chỉ giúp giảm các triệu chứng và ngừa sự tái phát.

Thực sự giờ em rất nản, kiêng khem các thứ gầy hết cả người mà cũng chả được gì. Tết nhất đến nơi rồi mà bị khắp đầu, tay, chân. Là con gái nên em càng tự ti hơn.

Mới đây em có đọc được bài viết chia sẻ của một bạn trên Webtretho nói là sử dụng thuốc điều trị vảy nến Thiên Phục Liễu của Y dược Luân Thành và đã khỏi. Các anh/chị đã ai dùng thử thuốc này chưa ạ. Cho em xin Review với, em có nên tiếp tục thử sử dụng nữa không? Em rất sợ cái cảm giác sau khi dừng thuốc nó lên nặng hơn nhưng chả lẽ những người như em phải sống chung cả đời với bệnh thật ạ.

Rất mong mọi người chia sẻ ạ. Hy vọng 1 cái tết xinh đẹp, không bệnh tật.